• Oil pressure regulator

Mai kula da matsa lamba mai

Takaitaccen Bayani:

Mai sarrafa mai mai yana nufin na'urar da ta taka leda ta mai shiga cikin matsakaiciyar matsakaicin matsakaiciya, tana ci gaba da nuna bambancin mai da aka yi amfani da ita a ƙarƙashin buɗewar mai.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Bayanin samfur

Mai sarrafa mai mai yana nufin na'urar da ta taka leda ta mai shiga cikin matsakaiciyar matsakaicin matsakaiciya, tana ci gaba da nuna bambancin mai da aka yi amfani da ita a ƙarƙashin buɗewar mai.Yana iya daidaita matsi na man fetur a cikin jirgin da man fetur da kuma kawar da tsangwama na allurar man fetur saboda canjin yawan man fetur, canjin mai na man fetur da kuma canjin injin injin.Ana daidaita matsa lamba mai ta hanyar bazara da matakin injin iska na ɗakin iska.Lokacin da man fetur ya fi girma fiye da daidaitattun ƙimar, man fetur mai mahimmanci zai tura diaphragm zuwa sama, bawul ɗin ball zai buɗe, kuma yawan man fetur zai sake komawa zuwa tankin mai ta hanyar bututu mai dawowa;Lokacin da matsa lamba ya yi ƙasa da daidaitattun ƙimar, bazara zai danna diaphragm don rufe bawul ɗin ƙwallon kuma ya dakatar da dawo da mai.Ayyukan mai sarrafa matsa lamba shine kiyaye matsa lamba a cikin da'irar mai akai-akai.Yawan man fetur da mai sarrafa ya tsara ya dawo cikin tanki ta bututun dawowa.An shigar da shi a ɗaya ƙarshen tashar jiragen ruwa, kuma iyakancewar dawowa kuma ba a shigar da tsarin dawowa a cikin taron famfo mai.

Sunan samfur Mai kula da matsa lamba mai
Kayan abu Saukewa: SS304
Yawo 80L-120L/H
Matsin lamba 300-400Kpa
Girman 50*40*40
Aikace-aikace Tsarin famfo mai na mota da babur

  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana

    Samfura masu alaƙa

    • Managed 8*1000Base T(X) +2*1000Base SFP FX Industrial Ethernet Switch

      Gudanar 8*1000Base T(X) +2*1000Base SFP FX Indu...

      Samfurin Bayani na asali NO.MIB12G-8EG-2G-MIB Transport Package Carton Origin Jiangsu,China Product Description HINGSION Sarrafa MIB12G-8EG-4G-MIB samar 2*1000Base SFP FX fiber optic mashigai da 8*1000BaseT(X) sauri Ethernet tashar jiragen ruwa.Babu fan, ƙananan ƙirar amfani da wutar lantarki;Taimakawa ka'idar Ring mai yawa (lokacin dawowa ~ 20ms), tare da cikakken tsaro da tsarin QoS ...

    • Managed 4*1000Base T(X) + 2*1000Base SFP port Industrial Ethernet Switch

      Sarrafa 4*1000Base T(X) + 2*1000Base SFP tashar jiragen ruwa I...

      Samfurin Bayani na asali NO.MIB12G-4EG-2G-MIR Transport Package Carton Origin Jiangsu,China Samfurin Description HINGSION Sarrafa MIB12G-4EG-2G-MIR samar 2* Gigabit SFP fiber optic tashar jiragen ruwa da 4*10/100/1000BaseT (X) Ethernet tashoshin jiragen ruwa.Goyan bayan rarraba VLAN, madubi na tashar jiragen ruwa, da iyakance ƙimar tashar tashar jiragen ruwa;Goyan bayan guguwar watsa shirye-shirye, sarrafa kwararar ruwa, da daidaitawa ...

    • Unmanaged 8*1000Base T(X)+ 2*1000Base SFP FX Industrial Ethernet Switch

      Base 8*1000Base T(X)+2*1000Base SFP FX A...

      Samfurin Bayani na asali NO.MIB12G-8EG-2G-EIR Transport Package Carton Origin Jiangsu, Siffar Samfuran China HINGSION MIB12G-8EG-2G-EIR mara sarrafa yana samar da 2 * 1000Base SFP TX / FX tashar jiragen ruwa da 8*1000BaseT(X) Ethernet tashar jiragen ruwa.Babu fan, ƙananan ƙirar amfani da wutar lantarki;Din dogo corrugated karfe casing, hadu da IP30 kariya sa;Shigar da wutar lantarki sau biyu;Yi aiki da C...

    • Throttle body

      Makullin jiki

      Bayanin samfur Ayyukan jikin maƙura shine sarrafa iskar lokacin da injin ke aiki.Ita ce tashar tattaunawa ta asali tsakanin tsarin EFI da direba.Jikin maƙura ya ƙunshi bawul jiki, bawul, maƙura jan sanda inji, maƙura matsayi firikwensin, rago gudun iko bawul, da dai sauransu. Wasu maƙura jikin suna da coolant bututu.Lokacin da injin yana aiki a sanyi da ƙarancin zafin jiki, mai sanyaya zafi zai iya hana freezi ...

    • Managed 24*1000Base T(X) + 4*1000 /10000Base SFP fiber optic port Ethernet Switch

      Gudanar da 24*1000Base T(X) + 4*1000/10000Base SF...

      Samfurin Bayani na asali NO.MNB28G-24E-4XG Transport Package Carton Origin Jiangsu,China Product Description HINGSION sarrafa MNB28G-24E-4XG samar 4*1000Base-TX ko 10000Base-TX fiber na gani mashigai da 24*10/100/1000 Ethernet tashar jiragen ruwa.Babu fan, ƙananan ƙirar amfani da wutar lantarki;Goyan bayan ka'idar Ring na sake kunnawa na Ethernet, tare da cikakken tsaro da manufofin QoS;